แจ้งเรื่องเลื่อนการอบรมกรรมฐาม ๗ วัน

ประชาสัมพันธ์ข่าวสาร กิจกรรมต่างๆ และติดต่อสอบถาม

ผู้ดูแลฟอรั่ม: Admin

แจ้งเรื่องเลื่อนการอบรมกรรมฐาม ๗ วัน

โพสต์โดย Admin » ศ. พ.ย. 24, 2017 7:52 pm

แจ้งเรื่องเลื่อนการอบรมกรรมฐาม ๗ วัน ออกไปเป็น เดือนมกราคม ปีพุทธศักราช ๒๕๖๑(ปีหน้า)

เนื่องจากทาง ก.พ. ซึ่งเป็นเจ้าของโครงการอบรมกรรมฐานครั้งนี้ มีปัญหาขัดข้องบางประการ จึงขอเล่ือนการอบรมกรรมฐานออกไปอีกเป็นเดือนมกราคม ปีหน้าครับ.

เว็บมาสเตอร์ครับท่าน

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
05-0.jpg (23.18 ) เปิดดู 115 ครั้ง
ธรรมะ คือธรรมดา
ไอคอนประจำตัวสมาชิก
Admin
หน้าผู้ดูแลระบบ

ย้อนกลับไปยัง ข่าวประชาสัมพันธ์

ผู้ที่กำลังออนไลน์

ผู้ที่กำลังดูฟอรั่มนี้เป็นสมาชิก: ไม่มีสมาชิกใหม่ ท่าน และ 2 บุคคลทั่วไป